Rhumenadol DP Quang Minh 1 Hộp x 25 Vỉ x 4 Viên
🔶 THÔNG TIN SẢN PHẨM:
- Tên sản phẩm: Rhumenadol DP Quang Minh 1 Hộp x 25 Vỉ x 4 Viên
- Nhà sản xuất: Công ty Cổ phần Dược phẩm Quang Minh
- Dạng bào chế: Viên nén
- Quy cách đóng gói: Hộp x 25 Vỉ x 4 Viên
🔶 THÀNH PHẦN :
- Paracetamol (Acetaminophen): 500mg
- Caffeine: 30mg
- Dicyclomine hydrochloride: 20mg
- Guaifenesin: 100mg
🔶 ĐẶC ĐIỂM & CÔNG DỤNG CỦA SẢN PHẨM:
- Giảm đau do nhức đầu, đau nửa đầu, đau răng, đau bụng kinh, đau cơ, đau khớp.
- Hạ sốt.
- Giảm ho, long đờm.
- Giảm nghẹt mũi.
- Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: Uống 1-2 viên mỗi 4-6 tiếng, không quá 6 viên mỗi ngày.
- Trẻ em 6-12 tuổi: Uống 1 viên mỗi 4-6 tiếng, không quá 4 viên mỗi ngày.
- Không dùng cho trẻ em dưới 6 tuổi.